Court Meaning in Telugu full Details

కోర్టుతో తెలుగులో కోర్టు అర్థం: మిత్రులారా మేము తెలుగు మాటెల్వో గురించి కోర్ట్ పూర్తి వివరాల సమాచారం యొక్క గొప్ప ఉపయోగం గురించి మాట్లాడుతాము, మీ స్పష్టమైన భావనతో అన్ని అంశాలు మరియు కొలతలు తెలుసుకోవడం మరియు ఉదాహరణలను బాగా తెలుసుకోవడం. పొందుతారు తెలుగు నిర్వచనంలో కోర్టు యొక్క అర్ధాన్ని బాగా తెలుసుకోవటానికి, మీరు ఈ పోస్ట్ చివరి వరకు చదవాలి, ఆపై ఆలస్యం చేయవద్దు.
 

Court Meaning in Telugu full Details :

 
Meanings of court in Telugu –
 
Noun 
  •   హలో
  •    న్యాయమూర్తి
  •    కోర్టు
  •    ప్రేమ అభ్యర్థన
  •    సమావేశం
Noun

గౌరవప్రదమైన గౌరవం.

గోడలు లేదా భవనాలతో పూర్తిగా లేదా పాక్షికంగా చుట్టుముట్టబడిన ప్రాంతం.

 
ఇప్పటి వరకు, మిత్రులారా, పదం నుండి పై పదాల సారాంశాన్ని పరిశీలిస్తే, మీరు చాలా ముఖ్యమైన ప్రదేశాలలో ఉపయోగించబడి ఉండవచ్చు. ఈ చిన్న విషయాల సంబంధం మరియు వాటి వెనుక ఉన్న కథ గురించి పూర్తి సమాచారాన్ని మీరు అర్థం చేసుకున్నారా? బహుశా మీలో చాలామందికి ఈ విషయం తెలియదు లేదా అర్థం కాలేదు.

ఈ చిన్న అర్థాల యొక్క కొన్ని ప్రయోజనాలు అనుభవించబడతాయి. అన్నింటిలో మొదటిది, వాటిని చదివిన వెంటనే వాటిని ఉపయోగించినప్పుడు, అది తేలికగా జరుగుతుంది కాని దీనికి విరుద్ధంగా, చదవకుండా ఎక్కువసేపు చదివి వాడుతుంటే, మన మెదడు వాటిని సులభంగా గుర్తుంచుకోలేకపోతుంది. ఈ విషయాలన్నీ బాగా తెలుసుకోవటానికి, ఈ వ్యాసం మీరు వేర్వేరు భావనలను చదివి వాటిని చాలా ప్రదేశాలలో ఉపయోగించగల ప్రదేశం నుండి పంచుకోబడింది, తరువాత త్వరగా ముందుకు సాగండి.

 
Court Telugu
 

What is the Meaning of Court in Telugu Definition :

అన్ని పదాలపై వివరాల చర్చ తెలుసుకోండి –
 
– న్యాయవాది, స్నేహితులు ఈ పదం యొక్క వికారం గురించి మీకు చెప్పాల్సిన అవసరం లేకపోవచ్చు ఎందుకంటే మీకు చిన్నప్పటి నుండే దాని గురించి తెలుస్తుంది. న్యాయవాదిగా మారడానికి, మీరు భారతదేశంలో ఉంటే తన అధ్యయనాలను పూర్తి చేయాలి, అప్పుడు ఇక్కడ చాలా కళాశాలలు ఉన్నాయి, ఇవి ఈ స్థాయి విద్యను పూర్తి చేయడంలో మీకు సహాయపడతాయి. ఇలాంటి లా డిగ్రీతో మీ చుట్టూ ఉన్న చాలా మందిని మీరు తప్పక చూసారు. చూస్తే, భారతదేశంలో సామాజిక స్థాయిలో అనేక రకాల విషయాలు కనిపిస్తాయి, వాటిని నివారించడానికి, కోర్టులు తయారు చేయబడ్డాయి, ఇందులో న్యాయవాదులు వాదనలు సమర్పించడం ద్వారా సమస్యలను పరిష్కరిస్తారు.

– రాజ్ దర్బార్, మిత్రులారా, మీరు ఈ పదం చిన్నప్పటి నుంచీ వింటున్నారు, ఇంకా ఏదైనా కారణంగా చర్చించబడతారు. ఈ పదం నియమావళికి లేదా రాజభవనానికి వర్తించవచ్చు, ఇక్కడ సభికులందరూ రాజుతో కూర్చుని ఈ చర్చ జరిగే ప్రదేశంలో కొన్ని విషయాలను చర్చిస్తారు. అతన్ని రాజ న్యాయస్థానం అంటారు.

– ఆట స్థలం, మీరు దాని గురించి కూడా చెప్పనవసరం లేదు, కానీ కొన్ని విషయాలను పంచుకోవడం ద్వారా ఇంకా అర్థం చేసుకోండి. దేశంలో మరియు విదేశాలలో చాలా క్రీడలు ఆడతారు, ఇప్పుడు వాటిని పూర్తి చేయడానికి బహిరంగ మైదానం అవసరం. మేము ఆట స్థలానికి వెళ్ళే ప్రదేశం, అయినప్పటికీ ఈ మైదానం యొక్క పరిమాణం ఆ ఆటపై ఆధారపడి ఉంటుంది, ఎందుకంటే అన్ని ఆకారం మరియు రకాలు వేర్వేరు రూపాల్లో కనిపిస్తాయి.

 
ప్రతి పదం యొక్క ప్రభావాలను తెలుసుకోండి –
 
– న్యాయవాది, మీరు దీనికి సంబంధించిన అన్ని విషయాలను మంచి మార్గంలో తెలుసుకోవాలి, అలాగే కొన్ని విభిన్న అంశాలతో పోల్చడం ద్వారా మరియు దాని ప్రభావాలను అర్థం చేసుకోవాలి. చూస్తే, ఇది ఒక వృత్తి, కొన్ని రూపాల్లో, సమాజంలోని కొన్ని సమస్యలు చట్టం ప్రకారం పరిష్కరించబడతాయి. దాని ప్రభావం సమాజంపై కనిపిస్తుంది.

రాజ్-దర్వార్, పైన చెప్పినట్లుగా, కింగ్ మహారాజా ప్యాలెస్ గదిలో మాట్లాడేవారు, అక్కడ ఏదైనా సమస్యపై చర్చ పూర్తవుతుంది.

– ఆట స్థలం, మిత్రులారా, మీరందరూ దీన్ని మంచి మార్గంలో అర్థం చేసుకుంటారు మరియు దాని ప్రభావం మీకు కూడా తెలుస్తుంది ఎందుకంటే క్రీడలు అన్ని ప్రదేశాలలో మరియు దేశాలలో నిర్వహించబడతాయి, ఇది చాలా మందికి చాలా ప్రియమైనది. దీని ప్రభావం దిశ యొక్క సానుకూల మరియు ప్రతికూల రూపాల్లో కనిపిస్తుంది, దీని ఫలితంగా ఫలితాలు కూడా కనిపిస్తాయి.

వాటి ఉపయోగాలు తెలుసుకోండి-
 
– న్యాయవాది, సరైన నిర్ణయం వచ్చేవరకు అన్ని అంశాలను కోర్టుకు సమర్పిస్తారు.

– రాజ్ దర్వర్స్ దీని నుండి రాజు కోర్టును అర్థం చేసుకుంటారు.

– ఆట స్థలం, ఎలాంటి ఆటలు నిర్వహించబడుతున్నామో మనం చూడవచ్చు.

ఈ పోస్ట్ నుండి మీరు చాలా తెలుసుకున్నారని నేను ఆశిస్తున్నాను తెలుగు నిర్వచనంలో కోర్టు యొక్క అర్థం ఏమిటి. మీకు ఈ సమాచారం నచ్చిందా? కాబట్టి వ్యాఖ్య ద్వారా ఒకసారి మాకు తెలియజేయండి మరియు మీ స్నేహితులతో కూడా భాగస్వామ్యం చేయండి. ఇలాంటి క్రొత్త పోస్ట్‌ల కోసం మాతో కనెక్ట్ అవ్వండి.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *