What is the Means of Agency Definition in Telugu

తెలుగులో ఏజెన్సీ అర్థం: నేటి సమాచారం నిఘంటువు యొక్క ఏజెన్సీ యొక్క తెలుగుకు సంబంధించినది, దీనిలో మేము ప్రతి అర్ధానికి నిర్వచనాన్ని వాటి ప్రభావంతో ఉదాహరణగా ప్రదర్శిస్తాము, వాటి ప్రభావం, చిన్న మరియు వివరణాత్మక వర్ణనతో వాడకం, ఆపై స్నేహితులు ఇప్పుడు ప్రతి ఏజెన్సీ యొక్క అర్థం సమాచారం తెలుసుకోవాలంటే, మీరు ఈ పోస్ట్‌ను వదలకుండా పై నుండి క్రిందికి చదవాలి. కాబట్టి మళ్ళీ ప్రారంభిద్దాం.

Agency Meaning in Telugu :

 
Meanings of agency in Telugu –
 
Noun 
  • ప్రాతినిధ్య
  •   మీడియం
  •   ఏజెన్సీ
  •   శాఖ
  •   సంస్థ
  •   వనరులు
  •   ఏజెన్సీ
  •   ఏజెన్సీ
Noun

1. ఫలితం ఎలా పొందబడుతుంది లేదా ముగింపు సాధించబడుతుంది.

ఉదాహరణలు

– బోధన యొక్క ఉత్తమ ఏజెన్సీ ఒక ఉదాహరణ.

– విజయానికి నిజమైన మార్గం.

 
ప్రియమైన మిత్రులారా, మీరు పైన పేర్కొన్న అన్ని చిన్న అర్ధాలను మీరు తప్పక చదివి ఉండాలి, వాటిని చదివిన తరువాత, మీరు వాటిని కొంతవరకు ఉపయోగించుకోవాలి, కానీ కొంత సమయం తరువాత అది మీ మనస్సు నుండి పూర్తిగా జారిపడి ఉండాలి. మీరు దీన్ని పూర్తిగా మరచిపోయి ఉండాలి ఎందుకంటే ఈ పదం చిన్న మరియు సరళమైన అర్థాన్ని మాత్రమే చెబుతుంది, ఇది వెంటనే ఉపయోగించబడుతుంది.

కానీ జీవిత సమయాన్ని గుర్తుంచుకోవడం చాలా కష్టం ఎందుకంటే దీనికి పెద్ద కారణం ఏమిటంటే మన మనస్సు మనలో దేనినైనా గుర్తుపెట్టుకోగలదు, అది మన మనస్సులో ఇప్పటికే లేని దానితో సంబంధం కలిగి ఉండదు.

మీరు ఇప్పటికే ఉన్న సమాచారంతో వాటిని మిళితం చేస్తే, వాటిని జీవితకాలం లేదా ఎక్కువ కాలం గుర్తుంచుకోవడం ద్వారా వాటిని ఉపయోగించడం సులభం అవుతుంది, మిత్రులారా, మేము ఈ వ్యాసంలో ఇక్కడ ఇలాంటిదే చేశాము, అనగా, ఈ పదాలను వివిధ స్థాయిలలో మరియు కొలతలలో ఉంచడం ద్వారా ఈ మొత్తం పోస్ట్ పూర్తయింది. సమాచారాన్ని మాకు చెప్పండి, తద్వారా మీరు వాటిని చదివి గుర్తుంచుకోగలుగుతారు మరియు సమయం వచ్చినప్పుడు వాటిని ఉపయోగించుకోవచ్చు, అప్పుడు మీరు సమయాన్ని వృథా చేయకండి మరియు త్వరగా కదలకండి.

Agency Telugu

 

 

What is the Means of Agency Definition in Telugu :

 
వెర్డో గురించి వివరణాత్మక సమాచారాన్ని చదవండి –
 
– మధ్యస్థం, మీకు ఇది బాగా తెలుస్తుంది మరియు రోజువారీ జీవితంలో కూడా ఉపయోగించబడుతుంది. అన్నింటికంటే, కొంత వివరంగా అర్థం చేసుకుందాం, ఒక విషయాన్ని మరొకదానితో అనుసంధానించడానికి మధ్యలో మూడవ పక్షం ఉపయోగించినప్పుడు, అది మాధ్యమానికి చెబుతుంది.

లేదా వస్తువు, పని, విషయం మొదలైన వాటి నుండి రెండు వేర్వేరు విషయాల మధ్య సంబంధాన్ని ఏర్పరుస్తుందని సాధారణ భాషలో చెప్పడం. ఉదాహరణకు, మన చుట్టూ అసంఖ్యాక విషయాలు ఉన్నాయి, వీటి మధ్య మనం మాధ్యమాన్ని చూడవచ్చు మరియు దాని అర్ధం ప్రతి వ్యక్తికి భిన్నమైన సాక్ష్యాలను తెలియజేస్తుంది.

– ప్రాతినిధ్యం, మేము ఈ పదాన్ని మా నాయకుడికి లేదా ఉన్నత స్థాయి అధికారికి లేదా సంస్థ యజమానికి ప్రసారం చేయడం ద్వారా అర్థం చేసుకోవచ్చు, ఎందుకంటే ఇది పెద్ద కార్యాలయం ఉన్న వ్యక్తి చేయగల దిశను తెలియజేస్తుంది. మేము ఈ పదానికి కొంచెం దగ్గరగా వెళితే, ఒక నాయకుడు మార్గదర్శకాల వల్ల ప్రజలకు చెప్పే ఉద్దేశ్యం లేదా విషయాలు మరియు అలా చేయమని వారిని ప్రోత్సహిస్తాయి.

– చూడండి, మనం జీవిస్తున్న జీవితం కొన్ని కారణాల వల్ల, కానీ ఈ లక్ష్యం చాలా మందికి తెలియదు, కానీ కొద్దిమంది మాత్రమే దీనిని కనుగొన్నారు, ఇది జీవితం వెనుక ఉన్న కారణం గురించి మాట్లాడబడింది.

ఇప్పుడు మీరు ఈ పదాన్ని భౌతిక ప్రపంచంలో ఉపయోగిస్తుంటే, ఏ పని లేదా చర్యలు చేసినా దాని వెనుక కొన్ని కారణాలు ఉన్నాయి, అయితే ప్రతి ఒక్కరికీ ఒకే ప్రయోజనం ఉన్న కొన్ని పనులు ఉన్నాయి, ఇది కాకుండా, కొన్ని రచనలకు వ్యతిరేక కారణాలు చూడవచ్చు.

 
అన్ని పదాల ప్రభావాలను చదవండి –
 
– ఏదైనా రెండు విషయాల మధ్య సంబంధం ఏర్పడినప్పుడు మాధ్యమం, దాని మంచి మరియు చెడు ప్రభావాలు కనిపిస్తాయి. మాధ్యమంలో అద్భుతమైన ఫలితాలను ఇచ్చే రెండు విషయాలు మిశ్రమంగా ఉంటే, అప్పుడు టావ్ ప్రభావం సానుకూలంగా కనిపిస్తుంది మరియు దీనికి విరుద్ధంగా, ఖచ్చితంగా చెడు ఫలితాల ప్రదర్శన ఉంటుంది, ఇది ప్రతికూలతను కలిగిస్తుంది.

– ప్రాతినిధ్యం, ప్రజల జీవితంలో కొంత విలువను జోడించాలని ఒక నాయకుడు ఆదేశించినప్పుడు, ప్రభావం సానుకూలంగా ఉండటంతో, సమాజం యొక్క పెరుగుదలకు ఇది చాలా సహాయపడుతుంది. దీనికి విరుద్ధంగా, వ్యతిరేక ఫలితం సమర్థవంతంగా ప్రాణాంతకమైన షావత్ అవుతుంది, ఇది సమాజాన్ని మరియు దేశాన్ని పురోగతి మార్గం నుండి దూరం చేస్తుంది.

– కారణాలు, ప్రతి చర్య, విషయం, వస్తువు లేదా చర్య వెనుక కొన్ని కారణాలు ఉన్నాయి.ఇప్పుడు, మీరు ఈ కారణాల ప్రభావాన్ని అర్థం చేసుకుని, సరిగ్గా పనిచేస్తే, మీకు మంచి మరియు సానుకూల ఫలితాలు వస్తాయి, కానీ వాటిని విస్మరించడం లేదా విస్మరించడం చెడ్డ పరిస్థితిని సృష్టిస్తుంది. ఇది అడ్డుపడటానికి కారణమవుతుంది.

 
ప్రతి పదం తెలుసుకోండి –
 
– మధ్యస్థం, ఈ పదంతో రెండు విషయాలను కలిపే వంతెనను వ్యక్తపరుస్తాము.

– దిశను వ్యక్తీకరించడానికి ప్రాతినిధ్యం ఉపయోగించబడుతుంది.

– కారణం, ఏదైనా పని వెనుక ఉన్న ఉద్దేశ్యాన్ని సూచించడానికి ఈ పదం తీసుకోబడింది.

తెలుగులో పోస్ట్ ఏజెన్సీ అర్థాన్ని బాగా తెలుసుకోవడంలో మీరు సహాయం చేశారని నేను ఆశిస్తున్నాను. ఈ పోస్ట్ ఎలా ఉంది? దయచేసి మీ సలహాలను వ్యాఖ్యల ద్వారా మాకు చెప్పండి మరియు సోషల్ మీడియాలో అనుసరించడం మర్చిపోవద్దు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *