What is the Meaning of Admire in Details

తెలుగులో అర్థాన్ని ఆరాధించండి: మిత్రులు నేటి పోస్ట్‌లో, ఆరాధించే తెలుగు మాట్లవ్ (అర్థం) గురించి మనకు తెలుసు. మీరు తెలుగు వివరాలలో ఆరాధించు యొక్క అర్ధాన్ని పూర్తిగా అర్థం చేసుకోవాలంటే, మీరు ఈ మొత్తం పోస్ట్‌ను చివరి వరకు తప్పక చదవాలి. ఇప్పుడు ఆలస్యం చేయకుండా త్వరగా ముందుకు వెళ్దాం.
 

Admire Meaning in Telugu :

Meanings of admire in Telugu –
 
Verb 
  •  ప్రశంసించడానికి
  •   గౌరవించటానికి
  •   నాణ్యమైన పాట
  •   అభినందించడానికి
  •   గౌరవించటానికి
 
Verb

1. ప్రశంసలు అనుభూతి.

2. ఆరాధనతో చూడండి.

 
నా ప్రియమైన మిత్రులారా, పైన పేర్కొన్న ప్రతి స్వల్పకాలికాన్ని మీరు చదివి అర్థం చేసుకోవాలి. ఈ సంక్షిప్త అర్ధాలను తెలుసుకోవడం, ఆ సమయంలో బాగా అర్థం చేసుకోవాలి, కాని తరువాత గుర్తుంచుకోవడం అంత సులభం అనిపించదు, ఎందుకంటే ఇక్కడ ఒకే ఒక పదం యొక్క అర్ధం చాలా మంచి సమాచారాన్ని పొందలేదు.

దీన్ని దృష్టిలో ఉంచుకుని, ప్రతి పదం యొక్క ఉపయోగం, ప్రభావం మొదలైనవాటిని ఉదాహరణలతో అర్థం చేసుకోవడానికి మేము ఈ కథనాన్ని వ్రాసాము, తద్వారా అన్ని విషయాలు అర్థం చేసుకోవచ్చు మరియు జ్ఞాపకం చేసుకోవచ్చు మరియు సమయం వచ్చినప్పుడు సరైన స్థలంలో ఉపయోగించవచ్చు. కాబట్టి, సమయం వృధా చేయకపోయినా, అవి త్వరగా కదులుతాయి.

Admire Telugu

 

 

What is the Meaning of Admire in Details :

 
ప్రతి పదం యొక్క వివరాల రూపాన్ని తెలుసుకోండి –
 
– ప్రశంసలు, మీకు ఈ పదం బాగా తెలుసు మరియు మీరు దానిని ఏదో ఒక రూపంలో లేదా మరొకటి ఉపయోగించుకోవచ్చు. ఒక వ్యక్తి ఒకటి లేదా అంతకంటే ఎక్కువ మంది వ్యక్తుల ద్వారా ప్రశంసించబడినప్పుడు, అది ప్రశంసగా కనిపిస్తుంది, అయితే దాని వెనుక ఒక పెద్ద కారణం దాగి ఉంది మరియు ఈ కారణం ప్రజలకు సహాయపడే వ్యక్తి చేసిన పని. లేదా దేశానికి కొంత మంచి పని చేయండి.

ఇప్పుడు ఈ పరిస్థితిలో, ప్రతి వ్యక్తి ఆ వ్యక్తి గురించి వింటూ అతని గొప్పతనాన్ని వ్యక్తపరుస్తాడు. దేశం కోసం ఎంతో గొప్ప పని చేసే ఎవరికైనా ఇది జరుగుతుంది. అది స్త్రీ అయినా, మగవారైనా పర్వాలేదు. మన చుట్టూ ఉన్న ఇలాంటి అనేక మంది ప్రశంసలు అందుకోవడం మనం నిరంతరం చూస్తాం.

– భక్తితో, మనం ఈ పదాన్ని విశ్వాసం వంటిది కూడా చూడవచ్చు లేదా ఒక వ్యక్తి యొక్క లోతైన విశ్వాసాన్ని వేరొక వ్యక్తిపై లేదా ఏదైనా విషయం, పని లేదా విషయం మీద వ్యక్తపరచగలమని చెప్పవచ్చు. విభిన్న విషయాల కోసం, మీరు వేర్వేరు ఫలితాల కోసం ప్రయత్నించవచ్చు మరియు విశ్వాసం ఉంచవచ్చు.

చూస్తే, అది ఏ స్థాయిలోనైనా కనిపిస్తుంది. కొన్ని విషయాలపై లేదా ప్రజలపై పూర్తి విశ్వాసం ఉన్న మన చుట్టూ చాలా మందిని చూస్తాము. అది ఆ వస్తువు లేదా మానవుడి నుండి తయారవుతుందనే అంచనాతో కూడా మనం చూడవచ్చు.

– గౌరవం, సంస్కారాల వల్ల మనమందరం భారతీయ సమాజంలో కలిసి జీవిస్తున్నాం, ఇక్కడ మనం పెద్ద, చిన్న అందరికీ సమాన గౌరవం ఇస్తాము. ఒకరి పట్ల మరొకరి పట్ల మంచి ప్రవర్తన, మరొకటి మొదటి వైపు కూడా వారి మధ్య గౌరవం యొక్క భావాన్ని తెలుపుతుంది.

 
ప్రతి పదం యొక్క ప్రభావాన్ని అర్థం చేసుకోండి –   
 
– ప్రశంసలు, చూడండి, లెక్కలేనన్ని మంది మన సమాజంలో తమ జీవితాలను గడుపుతున్నారు మరియు ఈ ప్రజల నుండి ఒక సామాన్యుడు బయటకు వచ్చినప్పుడు, సమాజం, ప్రజలు మరియు దేశం కోసం కొంత అనుకూలమైన లేదా గౌరవప్రదమైన పని చేస్తాడు, తద్వారా ప్రతి ఒక్కరికీ కొంత స్థాయిలో ప్రయోజనం ఉంటుంది ఖచ్చితంగా కనిపిస్తోంది

ఇప్పుడు ఈ పరిస్థితిలో, దీని ప్రభావం ఏమిటంటే, దీనిని చూడటం ద్వారా, ఈ దిశలో చాలా మంది వ్యక్తులు ఒకదాని తరువాత ఒకటి మంచిగా తయారవుతారు, ఇది సానుకూల ప్రభావాన్ని చూపుతుంది.

– భక్తి కలిగి ఉండటం, ఒకరినొకరు విశ్వసించడం వారి మధ్య లోతైన సంబంధాన్ని చూపిస్తుంది మరియు ఈ సంబంధం భక్తిని లోతుగా ఉంచుతుంది. ఏదైనా ఇద్దరు వ్యక్తుల మధ్య నమ్మకం ఉన్నప్పుడు వారి ప్రభావం సానుకూలంగా కనిపిస్తుంది మరియు ప్రభావం సానుకూలంగా ఉంటుంది. ఇది సమాజంపై తీవ్ర ప్రభావం చూపుతుంది.

– గౌరవించటానికి, వారు గౌరవాన్ని బహిర్గతం చేసి, ప్రభావాన్ని చూసేవరకు ఒకరికొకరు గౌరవం ఏర్పడినప్పుడు, దాని క్రింద సానుకూలతలు మాత్రమే కనిపిస్తాయి, చివరికి అది దేశాన్ని కొత్త దిశకు తీసుకువస్తుంది.

 
ప్రతి పదం యొక్క ఒక పదాన్ని ఉపయోగించండి –
 
– ప్రశంసలు, కొన్ని పెద్ద పని కారణంగా, మేము ఈ పదంతో వాహి-వాహికి చెప్తాము.

– భక్తి కలిగి ఉండండి, విశ్వాసం చూపించడానికి ఈ పదాన్ని ఉపయోగించండి.

– ఒకరినొకరు సమానంగా ఉపయోగించడం ద్వారా గౌరవం చూపడం.

ప్రియమైన మిత్రులారా, తెలుగులో మెయిన్ మీనింగ్ అనే కథనాన్ని చదవడం ద్వారా మీకు సమాచారంతో సహాయం లభిస్తుందని మేము నమ్ముతున్నాము. దిగువ వ్యాఖ్య పెట్టె ద్వారా మీ ఆలోచనలను చెప్పండి మరియు పై శోధన పెట్టెను ఉపయోగించి మీరు క్రొత్త పదాలను కూడా తెలుసుకోవచ్చు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *