What is the Meaning of Advance Explain in Telugu

తెలుగులో అడ్వాన్స్ మీనింగ్: మేము తెలుగు ఎర్త్ యొక్క వర్డ్ అడ్వాన్స్ యొక్క వివరణాత్మక వర్ణన యొక్క ఉదాహరణతో మాట్లాడబోతున్నాము. అడ్వాన్స్ యొక్క అర్ధం యొక్క పూర్తి నిర్వచనాన్ని పూర్తిగా దశల వారీగా అర్థం చేసుకోవడానికి, ఈ వ్యాసం చివరి వరకు తయారు చేయాలి, తరువాత ఆలస్యం చేయకండి మరియు మొత్తం వ్యాసాన్ని పూర్తి చేయండి.

Advance Meaning in Telugu :

Meanings of advance in Telugu –

Noun 

  •  
  • వృద్ధి
  •   పెంచడానికి
  •   అవును
  •   సలహా
  •   ముందుగానే డబ్బు
  •   ముందుగానే
  •   నాయత్వం
  •   ముందుకి
  •   రుణ

Adjective

1. ముందుకు లేదా ముందు వెళ్ళడం.

ఉదాహరణ

– ఆ సమయంలో అత్యంత అధునాతన p ట్‌పోస్ట్ ఇప్పటికీ రాకీస్‌కు తూర్పుగా ఉంది.


ఇప్పటివరకు, మీరు మీకు చెప్పడం ద్వారా ఒక చిన్న పదాన్ని నేర్చుకొని చదివి ఉండాలి. అవా ఈ చిన్న పదాలన్నింటినీ చదివిన తరువాత, మీ మనస్సులోని అన్ని ప్రశ్నలకు సమాధానాలు వచ్చాయా లేదా ఇంకా కొంత గందరగోళం ఉందా అని నేను మిమ్మల్ని అడగాలనుకుంటున్నాను. కాబట్టి నా అభిప్రాయం ప్రకారం, ఈ పదాన్ని గుర్తుంచుకోవడంలో మరియు ఉపయోగించడంలో నేను ఇబ్బందులు ఎదుర్కొంటున్నాను.

కాబట్టి మిత్రులారా, ఈ సమస్యను పరిష్కరించడానికి, ఈ సమస్యను పూర్తిగా తొలగించడానికి మాత్రమే మేము ఇంత పొడవైన పోస్ట్ వ్రాసాము, మీరు ఈ అర్ధాన్ని మీరు ఉపయోగించాలనుకున్నప్పుడల్లా గుర్తుంచుకోవడానికి మరియు ముందుకు సాగడానికి సహాయపడవచ్చు. ప్రతిదీ బాగా తెలుసుకోవడం, త్వరగా ముందుకు సాగడం.


Advance Telugu


What is the Meaning of Advance Explain in Telugu :


అన్ని పదాలను ఉదాహరణలతో పరిగణించండి –

పురోగతి, స్నేహితులను చూడండి, మనమందరం ఈ భూమిపై మనుషులుగా పుట్టాము.అన్ని సందర్భాల్లో, మనందరికీ దినచర్య చెబితే, ప్రతి ఒక్కరికి ఒకటే వస్తుంది కాని ఈ వ్యక్తులలో కొందరు తమ దైనందిన జీవితాన్ని మార్చుకుంటారు మరియు కొంతమంది నుండి దూరంగా ఉంటారు చేయాలనుకుంటున్నారు

దీనికి సంబంధించిన ఈ పదాన్ని మీరు చూస్తే, అది అస్సలు చెడ్డది కాదు ఎందుకంటే జీవితాన్ని కొత్త దిశలో తీసుకెళ్లడం ద్వారా పెద్ద స్థాయిలో సాధించిన పురోగతిని ఈ పదం ప్రత్యక్షంగా తెలియజేస్తుంది.

– పూర్వం, ఈ పదం నాలుగు దిశలలో ఒకదానిని మాకు చెబుతోంది, కాని ఇది మీ చేత uming హించబడింది ఎందుకంటే ఈ పదం మునుపటి పని క్రింద మనం చూసే దేనితో పాటు దిశ గురించి చెబుతుంది. సమయానికి ముందు విషయాలు, పనులు, విషయాలు మొదలైనవి తీసుకోవడం దాని అర్ధాన్ని బాగా వివరిస్తుందని మీరు చెప్పవచ్చు.

ముందుకు వెళుతున్నప్పుడు, ఇది నిరంతర పురోగతికి సంబంధించినదని మేము పరిగణించవచ్చు, ఇక్కడ ఉన్న ప్రతి ఒక్కరూ తమ జీవితంలో నిరంతరం ఎదగాలని మరియు ఏదైనా చేయాలని కోరుకుంటారు, ఈ పదం ఒక స్థాయిని మాత్రమే కాకుండా కెరీర్ వంటి అనేక జీవిత స్థాయిలను చూపిస్తుంది. పురోగతిలో, దేశం, సమాజం మరియు కుటుంబ స్థాయి వృద్ధితో ముందుకు సాగాలని చెబుతుంది, ప్రతి వ్యక్తి తప్పక వచ్చి దాని కింద మెరుగుపడాలి.

వాటి ప్రభావాలను చదవండి –

– పురోగతి, మన మధ్య సమాజానికి వెలుపల ఉన్న ఎవరైనా అతని జీవితంలో పురోగతి సాధించినప్పుడు, ఆ వ్యక్తి నుండి ప్రేరణ పొందిన చాలా మంది ప్రజలు అతని దశలను అనుసరిస్తారు మరియు కుటుంబంతో వారి ప్రభావాన్ని ఉత్తమ స్థాయిని సాధించడానికి ముందుకు సాగండి. వృద్ధిని వేగంగా పెంచుతుంది.

– పూర్వం, ఇది దిశలో అకాలంగా చూపిస్తుంది, రెండు స్థాయిలు చేయడం ద్వారా దాని ప్రభావం కనిపిస్తుంది, అంటే సానుకూల ఫలితాలను ప్రతికూలంగా ఎదుర్కోవలసి ఉంటుంది. ఎందుకంటే కొన్ని విషయాల మార్పు ఇవ్వకపోతే ఎక్కువ సమయం పడుతుంది, అప్పుడు అవి మంచి ఫలితాలను ఇవ్వవు.

ముందుకు కదులుతున్నప్పుడు, ఈ పదం యొక్క అర్ధంలో సరైన దిశను తీసుకోకూడదు మరియు తప్పు దిశకు మంచి ఫలితాలను తీసుకురాకపోవటానికి తప్పు దిశ కారణంగా పెద్ద ధర చెల్లించాల్సి ఉంటుంది. సరైన దిశలు లేకపోవడం వల్ల, దాని ప్రభావం సామాజిక స్థాయిలో మంచి ప్రభావాలను ప్రదర్శించదు.

యొక్క ఉపయోగం –

– పురోగతి, జీవన ప్రమాణాలను పెంచడానికి, దాన్ని ఉపయోగించుకోండి.

– పూర్వం విషయాలు, చర్యలు, విషయాలను సమయానికి ముందు వ్యక్తీకరించడానికి ఉపయోగిస్తారు.

– ముందుకు కదులుతూ, మనం నిరంతరం కదులుతున్నట్లు చూపించడానికి దాన్ని ఉపయోగిస్తాము.

తెలుగులో అడ్వాన్స్ మీనింగ్ అనే ఈ వ్యాసాన్ని మీరు బాగా అర్థం చేసుకున్నారని నేను ఆశిస్తున్నాను. ఈ పోస్ట్ ఎలా ఉంది? దిగువ మాతో వ్యాఖ్యానించడం ద్వారా మీ ప్రతి సెలవులను ఖచ్చితంగా పంచుకోండి. అలాగే, సోషల్ మీడియాలో మమ్మల్ని అనుసరించడం మర్చిపోవద్దు. ఇది కాకుండా, మీరు పై శోధన పెట్టెను ఉపయోగించి మరిన్ని పదాల అర్థాన్ని వివరంగా తెలుసుకోవచ్చు. అడ్వాన్స్ మీనింగ్, మీన్స్ ఆఫ్ అడ్వాన్స్ మొదలైన కొన్ని ప్రశ్నలకు సమాధానాలు కూడా ఇక్కడ ప్రస్తావించబడ్డాయి, తద్వారా మరింత సమాచారం పొందవచ్చు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *