What is the Meaning of Address in Telugu Defintion

తెలుగులో చిరునామా అర్థం: ప్రియమైన మిత్రులారా, ఈ రోజు ఈ పోస్ట్ చిరునామా అనే పదం యొక్క తెలుగు అర్థం (అర్థం) గురించి పూర్తి సమాచారం తెలుసుకోవడానికి సంబంధించినది. తెలుగు వివరాలను మరింత బాగా తెలుసుకోవటానికి, ఈ కథనాన్ని చివరి వరకు చదవండి. కాబట్టి ప్రారంభిద్దాం.
 

Address Meaning in Telugu :

Meanings of address in Telugu –
 
Noun 
 •  ప్రవర్తనా
 •   మాట్లాడే మర్యాద
 •   శీర్షిక
 •   లోకస్
 •   చిరునామా
 •   ప్రేమ అభ్యర్థన
 •   స్పీచ్
 •   ప్రబోధం
 
Verb 
 •  చర్చించడానికి
 •   హక్కు
 •   పరిష్కరించడానికి
 •   తెలుసుకోండి
 •   అడగడానికి
Noun

1. సామాజిక నైపుణ్యం.

2. గోల్ఫ్ బంతిని కొట్టడానికి సన్నాహకంగా గోల్ఫ్ క్రీడాకారుడు భావించిన వైఖరి.

3. (కంప్యూటర్ సైన్స్) సమాచారం ఎక్కడ నిల్వ చేయబడిందో గుర్తించే కోడ్.

స్నేహితులు ఇప్పటివరకు, మీరు పైన పేర్కొన్న చిరునామా యొక్క ప్రతి అర్ధాన్ని బాగా అర్థం చేసుకోవాలి. కానీ ఈ చిన్న పదాల రూపాన్ని తెలుసుకున్న తరువాత, ఈ పదాలను ఉపయోగించడం సులభం అవుతుంది మరియు వాటిని గుర్తుంచుకోవచ్చు.

మీలో చాలామంది దీనిని అంగీకరించలేరని నేను భావిస్తున్నాను ఎందుకంటే వారు దీనిని అసంపూర్ణ సమాచారంగా భావిస్తారు. ఇవి చిన్న పదాలు అయినప్పటికీ, ప్రతి శరీరం యొక్క సారాంశం వాటికి జతచేయబడుతుంది.

దీన్ని దృష్టిలో ఉంచుకుని, మేము ఈ కథనాన్ని దాని ఉపయోగం, ప్రభావం మరియు ఉదాహరణలతో వివిధ కోణాల్లో వివరించాము, తద్వారా స్టోర్ గుర్తుకు వచ్చినప్పుడు వాటిని గుర్తుంచుకోవడానికి ఇది మీకు సహాయపడుతుంది, కాబట్టి ఆలస్యం చేయవద్దు త్వరగా చదవడం ప్రారంభిద్దాం.

 
Address Telugu
 

What is the Meaning of Address in Telugu Defintion :

 
ప్రతి పదం తెలుసుకోండి –
 
– ప్రవర్తించండి, ఈ భూమిపై చాలా మతాలు ఉన్నాయని చూడండి మరియు చాలా మందికి వారి స్వంత నమ్మకాలు మరియు నియమాలు ఉన్నాయి. ఇప్పుడు ఈ మతాలలో జన్మించిన ప్రజలు తమ మతంలో చెప్పబడిన అదే ఆచారాలను మరియు నియమాలను పాటిస్తారు మరియు వారి మత ప్రజలు కూడా నమ్ముతారు.

ఈ విధంగా ప్రవర్తన పుడుతుంది. చూసినట్లయితే, ప్రవర్తన ఈ జీవితంలో వ్యక్తి యొక్క అనుకూలతపై ఆధారపడి ఉంటుంది మరియు ప్రవర్తనలో మతాలతో పాటు సంస్కృతి మరియు ఆత్మలో అతను ఎలా పెరుగుతున్నాడు.

– తెలుసుకోండి, చూడండి, ఈ భూమిపై ప్రతిచోటా స్థలం ఉంది కాని ప్రతి ఒక్కరికి వేర్వేరు సరిహద్దులు ఉన్నాయి, ఇది తమకు లేదా ఆయా ప్రాంతాల మధ్య దూరాన్ని చూపుతుంది. ఇప్పుడు వేర్వేరు ప్రదేశాలు ఉన్నవారందరూ స్థలాలు, వాటిని చిరునామా కారణంగా అధికారిక రూపంలో ఇచ్చారు, తద్వారా ప్రతి ఒక్కరూ వాటిని వివిధ మార్గాల్లో సులభంగా గుర్తించవచ్చు.

– చిరునామా, చిరునామా కూడా వేరే విధంగా చూశాము, దీనికి టైటిల్ పేరు ఇవ్వబడింది. ఇప్పుడు మనం వివరంగా వెళితే, ఒక వ్యక్తి తన జీవితంలో ఏదో ఒక పెద్ద పని చేసినప్పుడు, అది ఒక నిర్దిష్ట ప్రాంతానికి సంబంధించినది. ఈ సందర్భంలో, ఆ వ్యక్తి అతను చేసిన పని ద్వారా పరిష్కరించబడతాడు. ఇది వేరే రకం గుర్తింపును తెలియజేస్తుంది. టైటిల్‌ను ఒక పెద్ద ప్రదేశంగా లేదా ఆ వ్యక్తి సాధించిన పాండిత్యంగా మనం అర్థం చేసుకోవచ్చు.

 
అన్ని పదాల ప్రభావాలను తెలుసుకోండి –
 
ప్రవర్తన, మేము పదం గురించి మాట్లాడితే, ఏ వ్యక్తి అయినా మంచి ప్రవర్తన చాలా అర్థం అని మనకు తెలుస్తుంది. ఇప్పుడు సమాజం, దేశం మరియు సమాజంపై దాని ప్రభావం దాని ఫలితాలను ఇస్తుంది మరియు మంచి మరియు చెడు వారి ప్రవర్తన ప్రకారం ఈ ఫలితాలు కనిపిస్తాయి. దేశ పురోగతిపై ఎవరి ప్రభావాలు ప్రత్యక్షంగా కనిపిస్తాయి.

– చిరునామా, ప్రతి ప్రదేశానికి దాని స్వంత స్థిర చిరునామా ఉంటుంది, తద్వారా మ్యాప్ ప్రకారం అన్ని ప్రదేశాలను సరిగ్గా అర్థం చేసుకోవడం ద్వారా, ఏ వ్యక్తి అయినా ఆ ప్రదేశానికి చేరుకోవచ్చు. దీని ప్రభావం సౌలభ్యం కోసం కనిపిస్తుంది, ఇది చాలావరకు సమాజం మరియు దేశం యొక్క పురోగతిపై మంచి ప్రభావాన్ని చూపుతుంది.

– స్థితి, ఒక వ్యక్తి ఒక పెద్ద పనిని లేదా విజయాన్ని సాధించినప్పుడు, అతను తన కీర్తితో తన చుట్టూ ఉన్న ప్రజలను ప్రభావితం చేస్తాడు, తద్వారా సామాన్యులు కూడా ప్రజల ద్వారా సానుకూల ప్రభావం చూపడం ద్వారా తన జీవితాన్ని మార్చగలరు. నిరీక్షణతో ముందుకు సాగుతుంది మరియు దీనికి విరుద్ధంగా, ఎవరైనా చెడు ఇతరుల చెడు అలవాట్లను అవలంబిస్తే, ఫలితాలు ఖచ్చితంగా ఆ వ్యక్తికి వ్యతిరేక దిశలో కనిపిస్తాయి. క్లాస్ కుటుంబం ఎల్లప్పుడూ Gburi విషయాలు ఎదుర్కొంటుంది.

 
పదంలో వాడకాన్ని అర్థం చేసుకోండి – 
 
ఒక వ్యక్తి యొక్క పాత్రను చూపించడానికి ప్రవర్తన ఉపయోగించబడుతుంది.

– చిరునామా, పదం ఒక నిర్దిష్ట స్థానాన్ని సూచించడానికి ఉపయోగించబడుతుంది.

– స్థితి, మేము దీని ద్వారా ఒక వ్యక్తి సాధించిన విజయాన్ని తెలియజేస్తాము.

చివరి వరకు తెలుగులో ఈ పోస్ట్ అడ్రస్ మీనింగ్ చదవడం ద్వారా మీరు ప్రతిదీ బాగా అర్థం చేసుకున్నారని నేను నమ్ముతున్నాను, కాబట్టి ఇప్పుడు ఈ వ్యాసానికి సంబంధించిన మీ సలహాలను ఈ క్రింది వ్యాఖ్యలో పంచుకోండి. కొన్ని ప్రశ్నలు ఇక్కడ వివరంగా ప్రస్తావించబడ్డాయి, చిరునామా యొక్క అర్థం ఏమిటి, సోషల్ మీడియాలో ఇలాంటి పోస్ట్‌లను అనుసరించడం మనం మర్చిపోకూడదు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *